products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
คำหลัก [ fiber optic ethernet switch ] การจับคู่ 82 ผลิตภัณฑ์.
ซื้อ IEEE802.3x สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการพร้อม 4 RJ45 10 / 100Mbps ออนไลน์ ผู้ผลิต

IEEE802.3x สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการพร้อม 4 RJ45 10 / 100Mbps

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต
สี: สีดำ
พอร์ตเครือข่าย: Rj45
ไฟเบอร์พอร์ต: สล็อต SFP
ระยะทาง: ขึ้นอยู่กับโมดูล SFP
ซื้อ มินิขนาด SMF / MMF 2 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกสวิตช์อีเธอร์เน็ตเดสก์ท็อป 20Km Transimission ออนไลน์ ผู้ผลิต

มินิขนาด SMF / MMF 2 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกสวิตช์อีเธอร์เน็ตเดสก์ท็อป 20Km Transimission

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์ออปติก
ประเมินค่า: กิกะบิต อีเธอร์เน็ต
ชนิดติดตั้ง: เดสก์ทอป
สี: สีดำ
พอร์ต RJ45: 2pcs
ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 6Gbps ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 6Gbps

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก 4 พอร์ต
อัตราการส่ง: 10/100 / 1000M
หมายเลขทางกายภาพ: 8K
การประกัน: หนึ่งปี
พาวเวอร์ซัพพลาย: 5V1A
ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก AC100V ที่ไม่มีการจัดการ 8 พอร์ต 1.25G SFP Fiber Port ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก AC100V ที่ไม่มีการจัดการ 8 พอร์ต 1.25G SFP Fiber Port

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์อีเธอร์เน็ตพร้อมพอร์ตไฟเบอร์ออปติก
พอร์ต: 8pcs
สถานะผลิตภัณฑ์: คลังสินค้า
ประเภทเส้นใย: สล็อต SFP
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: AC100V ~ 240V 50 / 60Hz
ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์ 550 ม. พร้อมพอร์ต RJ45 สี่พอร์ต ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์ 550 ม. พร้อมพอร์ต RJ45 สี่พอร์ต

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: มัลติไฟเบอร์สวิตช์mode
ระยะทาง: 550m
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์: เซาท์แคโรไลนา
สี: สีดำ
พาวเวอร์ซัพพลาย: 5V1A
ซื้อ Fast 7 Ports 120KM Fiber Optic อีเธอร์เน็ต สวิตซ์ hub รองรับ Single Dual Fiber ออนไลน์ ผู้ผลิต

Fast 7 Ports 120KM Fiber Optic อีเธอร์เน็ต สวิตซ์ hub รองรับ Single Dual Fiber

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก 7 พอร์ต
ประเภทเส้นใย: 1*9
สีของผลิตภัณฑ์: สีเทา
ความเร็ว: Fast อีเธอร์เน็ต
ระยะไฟเบอร์: สูงสุด 120KM
ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 10/100M ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 10/100M

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก 5 พอร์ต
อัตราการส่ง: 10 / 100M
ชนิดติดตั้ง: เดสก์ทอป
โหมดการสื่อสาร: Full-Duplex & Half-Duplex
พาวเวอร์ซัพพลาย: 5V1A
ซื้อ 10/100/1000M 8 พอร์ต RJ45 กล่องไฟเบอร์ออปติก Hub สวิตซ์ Box พร้อม โพ Indoor Use ออนไลน์ ผู้ผลิต

10/100/1000M 8 พอร์ต RJ45 กล่องไฟเบอร์ออปติก Hub สวิตซ์ Box พร้อม โพ Indoor Use

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกฮับ
การกำหนด โพ Pin: 1/2 (V+),3/6 (V-)
ฐานข้อมูลที่อยู่ IP: 4,000
หน่วยความจำบัฟเฟอร์แพ็คเก็ต: 2.75MB
เก็บความชื้น: 10% ~ 95%
ซื้อ สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก MDI / MDIX อัตโนมัติ, สวิตช์จัดการไฟเบอร์ออปติก 2 RJ45 10/100/1000Mbps ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก MDI / MDIX อัตโนมัติ, สวิตช์จัดการไฟเบอร์ออปติก 2 RJ45 10/100/1000Mbps

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์จัดการไฟเบอร์ออปติก
ไฟเบอร์พอร์ต: 2 x พอร์ต SFP
พอร์ต RJ-45: 4 x อัตโนมัติ-MDI/MDIX
ขนาดบัฟเฟอร์: 1m
อุณหภูมิการทำงาน: 0 ℃ ~ 55 ℃
ซื้อ 40Gbps กิกะบิต 8 Port ไฟเบอร์ออปติกสวิตช์ โพ จัดการ L2 สำหรับการใช้งานในร่ม Indoor ออนไลน์ ผู้ผลิต

40Gbps กิกะบิต 8 Port ไฟเบอร์ออปติกสวิตช์ โพ จัดการ L2 สำหรับการใช้งานในร่ม Indoor

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: ไฟเบอร์ออปติกกิกะบิตสวิตช์
จัดการ: สนับสนุน
โพ: สนับสนุน
มิติ: 160 x 130 x 50 มม.
น้ำหนัก: 1.6 กก. (น้ำหนักรวม)
1 2 3 4 5 Next > Last Total 9 page