products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
คำหลัก [ fast ethernet media converter ] การจับคู่ 31 ผลิตภัณฑ์.
ซื้อ 4KV Fast อีเธอร์เน็ต Media Converter, การตรวจจับอัตโนมัติ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Fiber Media Converter ออนไลน์ ผู้ผลิต

4KV Fast อีเธอร์เน็ต Media Converter, การตรวจจับอัตโนมัติ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Fiber Media Converter

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: Media Converter Fast อีเธอร์เน็ต SC
ความเร็วเครือข่าย: 10 / 100Mbps
ความยาวคลื่น: 850nm / 1310nm / 1550nm
ไฟเบอร์: SC ไฟเบอร์คู่
การติดตั้ง: การติดตั้งราง DIN
ซื้อ Wdm Fast Fiber Optic อีเธอร์เน็ต Media Converter การควบคุมการไหลดูเพล็กซ์เต็มรูปแบบ ออนไลน์ ผู้ผลิต

Wdm Fast Fiber Optic อีเธอร์เน็ต Media Converter การควบคุมการไหลดูเพล็กซ์เต็มรูปแบบ

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: SC ตัวแปลงสื่อแกนเดียว
ขนาด: 70 มม.(ก) x 93 มม.(ล) x 25 มม.(ส)
น้ำหนัก: 0.16 กก.(NW)
อำนาจ: DC5V1A, 2A อุปกรณ์เสริม
อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ℃ ~ 50 ℃
ซื้อ 16 ช่อง 19 นิ้ว 2U Chassis ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ต Media Converter Dual Power Rack ออนไลน์ ผู้ผลิต

16 ช่อง 19 นิ้ว 2U Chassis ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ต Media Converter Dual Power Rack

ราคา: Negotiable MOQ: 1pcs
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตู้แร็ค 2U 16 ช่อง
สล็อต: 16 ชิ้นสำหรับการ์ดแปลงสื่อ
404 Not Found: ปลั๊กแอนด์เพลย์สุดฮอต
อำนาจ: PSU คู่, AC22V
มิติ: 485mm(L)×320mm(W)×90mm(H)
ซื้อ 48VDC 100Mbps Fast Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter Sfp ถึง Rj45 ด้วย IEEE802.3Af / At ออนไลน์ ผู้ผลิต

48VDC 100Mbps Fast Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter Sfp ถึง Rj45 ด้วย IEEE802.3Af / At

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: 10/100Mbps Fast Ethernet Media Converter
เปลือก: เปลือกโลหะลูกฟูก
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
เวลารับประกัน: 3 ปี
ใบสมัคร: โทรคมนาคม, กล้องวงจรปิด, FTTX, ความปลอดภัยและการเฝ้าระวัง
ซื้อ กล่องดำ DC5V1A ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต Media Converter Chassis 128K ขนาดบัฟเฟอร์ ออนไลน์ ผู้ผลิต

กล่องดำ DC5V1A ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต Media Converter Chassis 128K ขนาดบัฟเฟอร์

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต
ไฟเบอร์: สล็อต SFP สำหรับโมดูล SM MM
แรงดันไฟฟ้า: อินพุต DC 5V
มิติ: 11.7ซม.*9ซม.*2.8ซม.
น้ำหนักสุทธิ: 0.18kg
ซื้อ ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตเดสก์ท็อปปกติ 10/100/1000Mbps ออนไลน์ ผู้ผลิต

ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตเดสก์ท็อปปกติ 10/100/1000Mbps

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
วัสดุ: เคสโลหะ
อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ℃ ~ 50 ℃
ท่าเรือ: 1 พอร์ต SFP ถึง 1 กิกะบิต Rj45 พอร์ต
อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps
แรงดันไฟฟ้าอินพุต: 5V1A, 2A อุปกรณ์เสริม
ซื้อ MTBF 50,000 ชั่วโมง กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Media Converter 2 พอร์ต Rack Mount Over Cat6 Cable ออนไลน์ ผู้ผลิต

MTBF 50,000 ชั่วโมง กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Media Converter 2 พอร์ต Rack Mount Over Cat6 Cable

ราคา: Negotiable MOQ: 1pcs
ชื่อผลิตภัณฑ์: ไฟเบอร์ตัวแปลงสื่อเป็นอีเธอร์เน็ต
ประเมินค่า: 10/100 / 1000Mbps
ขนาด: 9.3ซม.*7ซม.*2.5ซม.
น้ำหนัก: 0.16กก. ต่อชิ้น(NW)
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: DC 5V1A พร้อมอะแดปเตอร์ไฟภายนอก
VIDEO ซื้อ 2A อุปกรณ์เสริมมินิไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ต Media Converter Cable สูงสุด 5Km บน MMF ออนไลน์ ผู้ผลิต

2A อุปกรณ์เสริมมินิไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ต Media Converter Cable สูงสุด 5Km บน MMF

ราคา: Negotiable MOQ: 1pcs
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต
ประเมินค่า: 10 / 100Mbps
อำนาจ: ประเภทภายนอก, DC5V1A, 2A ตัวเลือก
น้ำหนัก: 0.16 กก.(NW)
ขนาด: 70 มม.(ก) x 93 มม.(ล) x 25 มม.(ส)
ซื้อ ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตแกนเดียว 1310/1550nm 220V AC ออนไลน์ ผู้ผลิต

ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตแกนเดียว 1310/1550nm 220V AC

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตเป็นไฟเบอร์
ไฟเบอร์: Simplex, SC คอนเนคคอร์
ความยาวคลื่น: 1310nm/1550nm, WDM
พอร์ต Ethernet: แบบกิกะบิต, 1.25Gb/s
อำนาจ: อินพุต AC, 220V
ซื้อ สีเทา โพ ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต Media Converter LC ไฟเบอร์ SFP เมกะบิต 10/100M ออนไลน์ ผู้ผลิต

สีเทา โพ ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต Media Converter LC ไฟเบอร์ SFP เมกะบิต 10/100M

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงไฟเบอร์ POE lc เป็นอีเธอร์เน็ต
ไฟเบอร์: สล็อต SFP สำหรับโมดูล SM MM
แรงดันไฟฟ้า: อินพุต DC 48V
อัตราอีเธอร์เน็ต: 10 / 100Mbps
น้ำหนัก: 0.5 กก.(NW)
1 2 3 4 Next > Last Total 4 page