สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก AC100V ที่ไม่มีการจัดการ 8 พอร์ต 1.25G SFP Fiber Port
1
MOQ
Negotiable
ราคา
Unmanaged AC100V Fiber Optic Ethernet Switch 8 Port 1.25G SFP Fiber Port
คุณสมบัติ คลังภาพ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
คุณสมบัติ
ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OLYCOM
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS, FCC
หมายเลขรุ่น: TA718-FE/XX
แสงสูง:

สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต AC100V

,

สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 1.25G

,

สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก 1.25G sfp

การชำระเงิน
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลาง
เวลาการส่งมอบ: 5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, L / C, D / A, D / P, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 5,000 ชุดต่อเดือน
ข้อมูลจำเพาะ
ชื่อ: สวิตช์อีเธอร์เน็ตพร้อมพอร์ตไฟเบอร์ออปติก
พอร์ต: 8pcs
สถานะผลิตภัณฑ์: คลังสินค้า
ประเภทเส้นใย: สล็อต SFP
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: AC100V ~ 240V 50 / 60Hz
ประเภทตู้: เดสก์ทอป
รายละเอียดสินค้า

สวิตช์อีเทอร์เน็ต 8 พอร์ตพร้อมพอร์ตไฟเบอร์ออปติก 1.25G SFP Fiber Port Unmanaged
 

บทนำ

 

TA718 1 ไฟเบอร์ถึง 8 UTP อีเธอร์เน็ต สวิตซ์ พร้อมพอร์ตไฟเบอร์ออปติกใช้โมดูลไฟเบอร์ SFP ที่รองรับไฟเบอร์แบบมัลติโหมดหรือโหมดเดี่ยวไฟเบอร์เดี่ยวแบบสองทิศทางระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 2 กม. สำหรับ MMF และสูงสุด 100 กม. สำหรับ SMFอินเทอร์เฟซไฟเบอร์ในสต็อกมาตรฐานคือ LC
 
คุณสมบัติที่สำคัญ

 

1. 1 x SMF/MMF, พอร์ตไฟเบอร์ SFP 1000M เริม/ดูเพล็กซ์du

2. พอร์ต RJ45 แบบ Half/Full duplex ขนาด 8 x10/100M ตรวจจับอัตโนมัติ auto

3. ระบบระบายความร้อนที่ยอดเยี่ยมพร้อมโซลูชัน HIC ที่ไม่เหมือนใคร

4. ติดตามการควบคุมและออกอากาศการควบคุมพายุ

5. สอดคล้องกับ IEEE802.3/u/x

6. ไฟ LED แสดงสถานะที่ชัดเจนสำหรับการวินิจฉัยพลังงาน/ลิงค์/ข้อมูลlink

7. 50,000 ชั่วโมง MTBF

8. ไฟเบอร์สวิตช์เป็นอะแดปเตอร์ไฟภายใน

 
ข้อมูลจำเพาะ

 

มาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
มาตรการ CSMA/CD
ไฟเบอร์ 1 x พอร์ต SFP ไฟเบอร์เดี่ยวหรือไฟเบอร์คู่ 1000M SFP
ระยะทาง ไฟเบอร์เดี่ยว SM: 20-100 กม., ไฟเบอร์คู่ MM: 1 กม., ไฟเบอร์คู่ SM:20-100 กม.
อินเทอร์เฟซออปติคัล LC
อินเทอร์เฟซอีเธอร์เน็ต พอร์ต 8 x 10/100M
พาวเวอร์ซัพพลาย AC100 ~ 240V / 50-60HZ ถึง 48V ผ่านอะแดปเตอร์ภายนอก
อุณหภูมิในการทำงาน 0℃~+55℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -20℃~75℃
ความชื้น 5%~90% ไม่ควบแน่น
มิติ 294 x 180 x44mm
น้ำหนัก 1.5 กก. (น้ำหนักรวม)

 

ใบสมัคร

 

  • โดยที่ 1 FX จำเป็นต้องขยายไปยังพอร์ตทองแดงหลายพอร์ต
  • 1 แหล่งไฟเบอร์สำหรับผู้ใช้หลายคน
  • สำนักงานและคณะทำงาน
  • โรงเรียน
  • สถานีจ่ายไฟ
  • รายละเอียดการสั่งซื้อ

 

รายการบรรจุภัณฑ์

 

1. สวิตช์ไฟเบอร์ 8 พอร์ตหนึ่งพอร์ต

2. สายไฟหนึ่งเส้น

3. คู่มือผู้ใช้หนึ่งเล่ม

4. กล่องแพ็คเกจ netural หนึ่งกล่อง

 

20ชิ้นจะบรรจุในหนึ่งกล่องและขนาดกล่องเป็น67*33*47cm

 

รายละเอียดการสั่งซื้อ

 

TA718-FE/M2-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 8 UTP, ไฟเบอร์คู่, MMF, SC, 2Km
TA718-FE/S20-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 8 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
แนะนำผลิตภัณฑ์
ติดต่อกับพวกเรา
โทร : 86-755-26611509
แฟกซ์ : 86-755-83129773
อักขระที่เหลืออยู่(20/3000)