products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
คำหลัก [ metal casing digital audio converter ] การจับคู่ 23 ผลิตภัณฑ์.
VIDEO ซื้อ ตัวแปลงสัญญาณวิดีโอดิจิตอลปลอกโลหะขนาดเล็กที่ทนทาน FC Fiber Single Mode 20km ออนไลน์ ผู้ผลิต

ตัวแปลงสัญญาณวิดีโอดิจิตอลปลอกโลหะขนาดเล็กที่ทนทาน FC Fiber Single Mode 20km

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงวิดีโอแอนะล็อกเป็นไฟเบอร์ออปติก
ช่อง: 1ch
ความยาวคลื่น: 1310nm / 1550nm
ระยะทาง: 20km
พอร์ตวิดีโอ: BNC
ซื้อ DC5V ตัวแปลงสัญญาณอนาล็อกเป็นดิจิตอล, ตัวแปลงวิดีโอโคแอกเซียลการสูญเสียลิงค์ออปติคอลต่ำ ออนไลน์ ผู้ผลิต

DC5V ตัวแปลงสัญญาณอนาล็อกเป็นดิจิตอล, ตัวแปลงวิดีโอโคแอกเซียลการสูญเสียลิงค์ออปติคอลต่ำ

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงออปติคัลดิจิตอลวิดีโอแอนะล็อก
ไฟเบอร์: เอฟซีพอร์ต
วีดีโอ: 8ch, อินเทอร์เฟซ BNC
แรงดันไฟฟ้า: อินพุต DC 5V หรือ 12V
เข้ากันได้: NTSC / PAL / SECAM
ซื้อ โหมดเดียว Dc5v Video Digital Optical Converter Bidi Closed Dry Contact Closure ออนไลน์ ผู้ผลิต

โหมดเดียว Dc5v Video Digital Optical Converter Bidi Closed Dry Contact Closure

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ติดต่อปิดผ่านตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์
ช่อง: 8
ทิศทาง: บีดิ
มิติ: 17.9*12.8*2.9ซม.
แรงดันไฟฟ้า: DC5V 2A
ซื้อ Hd 3g Sdi 1ch ตัวแปลงแสงวิดีโอดิจิตอล Half Duplex Bidi Rs485 10 / 100m Dc5v 20km ออนไลน์ ผู้ผลิต

Hd 3g Sdi 1ch ตัวแปลงแสงวิดีโอดิจิตอล Half Duplex Bidi Rs485 10 / 100m Dc5v 20km

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตสำหรับข้อมูลวิดีโอ HD-SDI
มิติ: 179mm*130.5mm*50mm
ระยะทาง: 20km
แหล่งจ่ายไฟ: DC5V2A
ข้อมูล: RS485 . แบบสองทิศทาง
ซื้อ FCC Standard Video Digital Optical Converter 2ch FC Fiber 20km Single Mode ออนไลน์ ผู้ผลิต

FCC Standard Video Digital Optical Converter 2ch FC Fiber 20km Single Mode

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณวิดีโอไฟเบอร์ออปติก
ช่อง: 2Ch
รูปแบบวิดีโอ: 1080P, AHD CVI TVI
สี: สีดำ
ขนาด: 12ซม.*10.5ซม.*2.8ซม.
ซื้อ ความน่าเชื่อถือสูง 1080P AHD CVI TVI Fiber Video Digital Optical Converter อินพุต AC 220V ออนไลน์ ผู้ผลิต

ความน่าเชื่อถือสูง 1080P AHD CVI TVI Fiber Video Digital Optical Converter อินพุต AC 220V

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: เครื่องส่งและรับสัญญาณวิดีโอออปติคัล
ไฟเบอร์: FC, ST SC ก็ได้
กรณี: ประเภทแร็ค 1U
มิติ: 485(L)*237(W)*45(H)mm
น้ำหนัก: 2.24กก./ชิ้น (น้ำหนักสุทธิ)
VIDEO ซื้อ 115Kbps 1080P 2MP Video Digital Optical Converter การส่งสัญญาณวิดีโอความละเอียดสูง ออนไลน์ ผู้ผลิต

115Kbps 1080P 2MP Video Digital Optical Converter การส่งสัญญาณวิดีโอความละเอียดสูง

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ระยะทาง: สูงสุด 20Km บน SMF
รูปแบบ: วิดีโอ HD AHD CVI TVI CVBS
อินเตอร์เฟซ: FC, ST/SC ก็ได้
อัตราการส่งข้อมูล: RS485, 115Kbps
แรงดันไฟฟ้า: 5V1A
ซื้อ 1ch RS422 Data Video Digital Optical Converter สำหรับกล้อง PTZ AHD / HD Video ออนไลน์ ผู้ผลิต

1ch RS422 Data Video Digital Optical Converter สำหรับกล้อง PTZ AHD / HD Video

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: วิดีโอข้อมูล RS422 เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก
วีดีโอ: AHD/CVI/TVI, พอร์ต BNC
ช่อง: 8ch, 1080P
ข้อมูล: RS422, RS232 RS485 ตัวเลือก
อัตราการส่งข้อมูล: 115Kbps
VIDEO ซื้อ DC5V1A 8ch Analog Video Digital Optical Converter Multiplexer ผ่านสายโคแอกเซียล ออนไลน์ ผู้ผลิต

DC5V1A 8ch Analog Video Digital Optical Converter Multiplexer ผ่านสายโคแอกเซียล

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
วีดีโอ: พอร์ต BNC, รองรับ PAL NTSC Secam
ช่อง: 8ch, ประเภทสแตนด์อโลน
กำลังไฟเข้า: DC5V1A
มิติ: 179mm*130.5mm*50mm
รายละเอียดการบรรจุ 1 คู่ในกล่อง 1.00กก./ชิ้น
ซื้อ 4ch BNC Video Digital Optical Converter ออนไลน์ ผู้ผลิต

4ch BNC Video Digital Optical Converter

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกข้อมูล RS232
วีดีโอ: 4ch อนาล็อก
อินเตอร์เฟซ: พอร์ต BNC
ข้อมูล: RS232, 1ch
แบนด์วิดธ์: 0~300kbps
1 2 3 Next > Last Total 3 page