มินิขนาด SMF / MMF 2 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกสวิตช์อีเธอร์เน็ตเดสก์ท็อป 20Km Transimission
1
MOQ
Negotiable
ราคา
Mini Size SMF/MMF 2 Port Fiber Optic Ethernet Switch Desktop 20Km Transimission
คุณสมบัติ คลังภาพ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
คุณสมบัติ
ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OLYCOM
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS, FCC
หมายเลขรุ่น: TA712-GE/XX
แสงสูง:

20Km Transimission ไฟเบอร์ออปติกสวิตช์อีเธอร์เน็ต

,

MMF 2 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกสวิตช์อีเธอร์เน็ต

,

20Km Transimission 2 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ต

การชำระเงิน
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลาง
เวลาการส่งมอบ: 5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, L / C, D / A, D / P, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 6000 เซ็ตต่อเดือน
ข้อมูลจำเพาะ
ชื่อ: สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์ออปติก
ประเมินค่า: กิกะบิต อีเธอร์เน็ต
ชนิดติดตั้ง: เดสก์ทอป
สี: สีดำ
พอร์ต RJ45: 2pcs
พอร์ตไฟเบอร์: 1pc
รายละเอียดสินค้า

10/100/1000M 2 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกเครือข่ายสวิตช์เดสก์ท็อปที่มีขนาดเล็ก Mini
 

บทนำ

 

TA712-GE/Lxx 1 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์ออปติก ใช้โมดูลไฟเบอร์ SFP ที่รองรับไฟเบอร์แบบมัลติโหมดหรือโหมดเดี่ยว ไฟเบอร์เดี่ยวแบบสองทิศทางระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 2 กม. สำหรับ MMF และสูงสุด 100 กม. สำหรับ SMFอินเทอร์เฟซไฟเบอร์ในสต็อกมาตรฐานคือ LCSC, ST และ FC ตามคำขอ
 
คุณสมบัติที่สำคัญ

 

  1. 1 x SMF/MMF, พอร์ตไฟเบอร์ซิมเพล็กซ์/ดูเพล็กซ์

  2. พอร์ต RJ45 แบบ Half/Full duplex แบบตรวจจับอัตโนมัติ 2 x10/100/1000M
  3. ระบบระบายความร้อนที่ยอดเยี่ยมด้วยโซลูชัน HIC ที่ไม่เหมือนใคร
  4. ติดตามการควบคุมและออกอากาศการควบคุมพายุ

  5. สอดคล้องกับ IEEE802.3/u/x

  6. ไฟ LED แสดงสถานะที่ชัดเจนสำหรับการวินิจฉัยพลังงาน/ลิงค์/ข้อมูลlink
  7. 50,000 ชั่วโมง MTBF

 
ข้อมูลจำเพาะ

 

มาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
มาตรการ CSMA/CD
ไฟเบอร์ 1 x ไฟเบอร์เดี่ยวหรือไฟเบอร์คู่
ระยะทาง ไฟเบอร์เดี่ยว SM: 20-100 กม., ไฟเบอร์คู่ MM: 1 กม., ไฟเบอร์คู่ SM:20-100 กม.
อินเทอร์เฟซออปติคัล LC (SC, ST, FC)
อินเทอร์เฟซอีเธอร์เน็ต 2 x พอร์ต MDI/MDIX RJ45
พาวเวอร์ซัพพลาย DC5V 1A (ไฟภายนอก)
อุณหภูมิในการทำงาน 0℃~+50℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -30℃~+60℃
ความชื้น 5%~90%ไม่ควบแน่น
มิติ 158mm ×100mm ×27mm27
น้ำหนัก 0.78 กก. (น้ำหนักรวม)


ใบสมัคร
 

  1. โดยที่ 1 FX จำเป็นต้องขยายไปยังพอร์ตทองแดงหลายพอร์ต

  2. 1 แหล่งไฟเบอร์สำหรับผู้ใช้หลายคน

  3. สำนักงานและคณะทำงาน

  4. โรงเรียน

  5. สถานีจ่ายไฟ

 

ภาพถ่าย

รายการบรรจุภัณฑ์

 

1. สวิตช์ไฟเบอร์ 2 พอร์ตหนึ่งตัว

2. อะแดปเตอร์แปลงไฟหนึ่งตัว (ปลั๊กอะแดปเตอร์แปลงไฟอาจเป็นสหรัฐอเมริกา สหภาพยุโรป สหราชอาณาจักร และประเภทอื่นๆ)

3. คู่มือผู้ใช้ Enlish หนึ่งเล่ม

4. กล่องบรรจุภัณฑ์ที่เป็นกลางหนึ่งกล่อง

 

44 ชิ้นจะบรรจุในกล่องเดียวและขนาดกล่อง 67*33*47 ซม

 

รายละเอียดการสั่งซื้อ
 

TA712-GE/Lxx 10/100/1000Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP, สล็อต SFP
TA712-GE/S20-SC 10/100/1000Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA712S/U-FE/S20-SC 10 / 100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP, ไฟเบอร์เดี่ยว, SMF, SC, 20Km
TA714-FE/S20-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 4 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA717-FE/S20-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 7 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA723-FE/S20-SC 10/100Mbps, 2 ไฟเบอร์ถึง 3 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA726-FE/S20-SC 10/100Mbps, 2 ไฟเบอร์ถึง 6 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA732-FE/S20-SC 10/100Mbps, 3 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
แนะนำผลิตภัณฑ์
ติดต่อกับพวกเรา
โทร : 86-755-26611509
แฟกซ์ : 86-755-83129773
อักขระที่เหลืออยู่(20/3000)