products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
คำหลัก [ ce fiber optic ethernet media converter ] การจับคู่ 29 ผลิตภัณฑ์.
ซื้อ Wdm Fast Fiber Optic อีเธอร์เน็ต Media Converter การควบคุมการไหลดูเพล็กซ์เต็มรูปแบบ ออนไลน์ ผู้ผลิต

Wdm Fast Fiber Optic อีเธอร์เน็ต Media Converter การควบคุมการไหลดูเพล็กซ์เต็มรูปแบบ

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: SC ตัวแปลงสื่อแกนเดียว
ขนาด: 70 มม.(ก) x 93 มม.(ล) x 25 มม.(ส)
น้ำหนัก: 0.16 กก.(NW)
อำนาจ: DC5V1A, 2A อุปกรณ์เสริม
อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ℃ ~ 50 ℃
ซื้อ FCC SFP Fiber Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter การส่งสัญญาณ 10/100Mbps 40KM ออนไลน์ ผู้ผลิต

FCC SFP Fiber Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter การส่งสัญญาณ 10/100Mbps 40KM

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: 10/100Mbps SFP Fiber Media Converter
เปลือก: เปลือกโลหะลูกฟูก
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
โหมดส่งกำลัง: การจัดเก็บและส่งต่อ
ไม่มีโหลดพลังงาน: 5W
ซื้อ 48VDC 100Mbps Fast Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter Sfp ถึง Rj45 ด้วย IEEE802.3Af / At ออนไลน์ ผู้ผลิต

48VDC 100Mbps Fast Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter Sfp ถึง Rj45 ด้วย IEEE802.3Af / At

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: 10/100Mbps Fast Ethernet Media Converter
เปลือก: เปลือกโลหะลูกฟูก
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
เวลารับประกัน: 3 ปี
ใบสมัคร: โทรคมนาคม, กล้องวงจรปิด, FTTX, ความปลอดภัยและการเฝ้าระวัง
VIDEO ซื้อ 2 พอร์ต Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter 10/100/1000M รองรับแรงดันไฟฟ้ากว้าง ออนไลน์ ผู้ผลิต

2 พอร์ต Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter 10/100/1000M รองรับแรงดันไฟฟ้ากว้าง

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: Industrial 2 Port 10/100/1000M Ethernet Media Converter
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85℃
กำลังไฟฟ้าเข้า: 9-36VDC
กันน้ำ:: IP40
ขนาด: 113.8 x 93 x 34.9 มม.
ซื้อ Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter ระดับการป้องกัน IP40 ออนไลน์ ผู้ผลิต

Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter ระดับการป้องกัน IP40

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกกิกะบิตอุตสาหกรรมขนาดเล็ก
ประเภทเส้นใย: เซาท์แคโรไลนา
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 9-36V
ไม่มีโหลดพลังงาน: 5W
การติดตั้ง: ราง Din
VIDEO ซื้อ IEEE802.3af/at Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter รองรับ Auto MDI/MDIX ออนไลน์ ผู้ผลิต

IEEE802.3af/at Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter รองรับ Auto MDI/MDIX

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: Industrial โพ Fiber Media Converter 10/100/1000 Mbps
ฟังก์ชัน: โพ
ประเภทเส้นใย: เอสซี ซิงเกิล ไฟเบอร์
การประกัน: 3 ปี
พาวเวอร์ซัพพลาย: DC48V
ซื้อ EMC Din Rail 15.4w 30w Media Converter 2 พอร์ต Rj45 รองรับ โพ AT / AF ออนไลน์ ผู้ผลิต

EMC Din Rail 15.4w 30w Media Converter 2 พอร์ต Rj45 รองรับ โพ AT / AF

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: 2 พอร์ต Gigabit Ethernet Media Converter
พอร์ตอีเธอร์เน็ต: 1 * พอร์ต RJ45
ไฟเบอร์พอร์ต: 1 * พอร์ต SFP
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85℃
การทำงาน: สนับสนุน POE AT/AF
ซื้อ อีเธอร์เน็ต 10/100M เป็น Fiber Media Converter ออนไลน์ ผู้ผลิต

อีเธอร์เน็ต 10/100M เป็น Fiber Media Converter

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: 10 / 100M อีเธอร์เน็ตเพื่อแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก
ฟังก์ชัน: โพ
ประเภทเส้นใย: SC ไฟเบอร์คู่
ไฟเบอร์พอร์ต: พอร์ต SC
น้ำหนัก: 0.35kg
ซื้อ Single Fiber SC โพ Fiber Media Converter 10 / 100M สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่รุนแรง ออนไลน์ ผู้ผลิต

Single Fiber SC โพ Fiber Media Converter 10 / 100M สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่รุนแรง

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: Poe Media Converter
ประเมินค่า: 10 / 100Mbps
ไฟเบอร์พอร์ต: 1
พอร์ตโพ: 1
การทำงาน: โพ
VIDEO ซื้อ 10/100/1000m Industrial Fiber Media Converter การติดตั้งการติดตั้งราง Din ออนไลน์ ผู้ผลิต

10/100/1000m Industrial Fiber Media Converter การติดตั้งการติดตั้งราง Din

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์อุตสาหกรรม
ประเมินค่า: 10/100/1000M
ไฟเบอร์พอร์ต: พอร์ต SFP
ความยาวคลื่น: 850nm/1310nm/1550nm
การติดตั้ง: Din-Rail
1 2 3 Next > Last Total 3 page