products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
คำหลัก [ 1000m optical ethernet switch ] การจับคู่ 43 ผลิตภัณฑ์.
ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ตออปติคัล 10/100/1000M, สวิตช์อีเธอร์เน็ต AC220V 8 พอร์ตพร้อมพอร์ต RJ45 ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ตออปติคัล 10/100/1000M, สวิตช์อีเธอร์เน็ต AC220V 8 พอร์ตพร้อมพอร์ต RJ45

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์ 8 พอร์ตอีเธอร์เน็ต
อัตราการส่ง: 10/100 / 1000M
พอร์ต RJ45: 9pcs
เงื่อนไข: มีสินค้า
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: AC100V ~ 240V 50 / 60Hz
ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก AC100V ที่ไม่มีการจัดการ 8 พอร์ต 1.25G SFP Fiber Port ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก AC100V ที่ไม่มีการจัดการ 8 พอร์ต 1.25G SFP Fiber Port

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์อีเธอร์เน็ตพร้อมพอร์ตไฟเบอร์ออปติก
พอร์ต: 8pcs
สถานะผลิตภัณฑ์: คลังสินค้า
ประเภทเส้นใย: สล็อต SFP
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: AC100V ~ 240V 50 / 60Hz
ซื้อ มินิขนาด SMF / MMF 2 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกสวิตช์อีเธอร์เน็ตเดสก์ท็อป 20Km Transimission ออนไลน์ ผู้ผลิต

มินิขนาด SMF / MMF 2 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกสวิตช์อีเธอร์เน็ตเดสก์ท็อป 20Km Transimission

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์ออปติก
ประเมินค่า: กิกะบิต อีเธอร์เน็ต
ชนิดติดตั้ง: เดสก์ทอป
สี: สีดำ
พอร์ต RJ45: 2pcs
ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 6Gbps ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 6Gbps

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก 4 พอร์ต
อัตราการส่ง: 10/100 / 1000M
หมายเลขทางกายภาพ: 8K
การประกัน: หนึ่งปี
พาวเวอร์ซัพพลาย: 5V1A
ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์ 550 ม. พร้อมพอร์ต RJ45 สี่พอร์ต ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์ 550 ม. พร้อมพอร์ต RJ45 สี่พอร์ต

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: มัลติไฟเบอร์สวิตช์mode
ระยะทาง: 550m
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์: เซาท์แคโรไลนา
สี: สีดำ
พาวเวอร์ซัพพลาย: 5V1A
ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการอุตสาหกรรม 220VAC 4SFP ไฟเบอร์ 24UTP พอร์ต ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการอุตสาหกรรม 220VAC 4SFP ไฟเบอร์ 24UTP พอร์ต

ราคา: Negotiable MOQ: 1pc
ชื่อผลิตภัณฑ์: สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการทางอุตสาหกรรม
พอร์ตไฟเบอร์: 4 * พอร์ตไฟเบอร์ SFP
พอร์ต RJ45: 24 * พอร์ต RJ45
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ถึง + 85℃
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 220Vac
ซื้อ สวิตช์เครือข่ายออปติคัล IEEE802.3u ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์เครือข่ายออปติคัล IEEE802.3u

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 5 พอร์ต
ประเมินค่า: 10/100 / 1000M
ไฟเบอร์พอร์ต: สล็อต SFP
ระยะทาง: ขึ้นอยู่กับโมดูล SFP
กำลังไฟเข้า: 5VDC
ซื้อ 10/100/1000M 8 พอร์ต RJ45 กล่องไฟเบอร์ออปติก Hub สวิตซ์ Box พร้อม โพ Indoor Use ออนไลน์ ผู้ผลิต

10/100/1000M 8 พอร์ต RJ45 กล่องไฟเบอร์ออปติก Hub สวิตซ์ Box พร้อม โพ Indoor Use

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกฮับ
การกำหนด โพ Pin: 1/2 (V+),3/6 (V-)
ฐานข้อมูลที่อยู่ IP: 4,000
หน่วยความจำบัฟเฟอร์แพ็คเก็ต: 2.75MB
เก็บความชื้น: 10% ~ 95%
VIDEO ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ต 40G 5 พอร์ต, สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์ออปติก 36VDC ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ต 40G 5 พอร์ต, สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์ออปติก 36VDC

ราคา: Negotiable MOQ: 1pc
ชื่อผลิตภัณฑ์: สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 5 พอร์ต
พอร์ต: ≤ 8
พอร์ต RJ45: 4
เปลี่ยนความจุ: 40g
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ + 85 ° C
VIDEO ซื้อ สวิตช์ POE ไฟเบอร์ออปติก 10 พอร์ตกิกะบิตพร้อมสล็อต SFP สองช่อง ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์ POE ไฟเบอร์ออปติก 10 พอร์ตกิกะบิตพร้อมสล็อต SFP สองช่อง

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: สวิตช์ไฟเบอร์ POE อุตสาหกรรม 10 พอร์ต
ไฟเบอร์พอร์ต: 2 พอร์ตไฟเบอร์ SFP
พอร์ตอีเธอร์เน็ต: 8
มาตรฐานโพธิ์: IEEE 802.3 af/at
วัสดุ: โลหะ
1 2 3 4 5 Next > Last Total 5 page