products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
ประเทศจีน 5 พอร์ต Gigabit เกรดอุตสาหกรรมสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการ Din Rail

5 พอร์ต Gigabit เกรดอุตสาหกรรมสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการ Din Rail

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: 5 พอร์ต Din-rail 10/100/1000M Industrial Ethernet Switch
เปลือก: เปลือกโลหะลูกฟูก
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85℃
อัตราการส่งข้อมูล: 10/100/1000Mbps
การรับประกัน: 3 ปี
ประเทศจีน 60Km Transmission 6 พอร์ต 10/100/1000M อีเธอร์เน็ต สวิตซ์

60Km Transmission 6 พอร์ต 10/100/1000M อีเธอร์เน็ต สวิตซ์

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
ชื่อ: 6 พอร์ต 10/100/1000M สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม
วัสดุ: โลหะ
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ + 85 ℃
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: DC 9-36V
ระดับความปลอดภัย: IP40
ประเทศจีน IP40 สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม

IP40 สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
วัสดุ: โลหะ
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ + 85 ℃
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: DC 9-36V
ระดับความปลอดภัย: IP40
น้ำหนัก: 0.65kg
VIDEO ประเทศจีน 10/100Mbps 5 พอร์ตสวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรมฮับ SC Connector Auto MDI/MDIX

10/100Mbps 5 พอร์ตสวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรมฮับ SC Connector Auto MDI/MDIX

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: 10/100Mbps 5 พอร์ตอีเธอร์เน็ตสวิตช์ฮับ
ประเภทเส้นใย: เอสซี ซิงเกิล ไฟเบอร์
ระยะทาง: 20/40/60/80/100km
พอร์ต Ethernet: 4* พอร์ต RJ45
ไฟเบอร์พอร์ต: 1 * พอร์ต SC
ประเทศจีน 10/100/1000Mbps สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรมแบบกิกะบิตหกพอร์ตพร้อมมาตรฐาน FCC CE

10/100/1000Mbps สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรมแบบกิกะบิตหกพอร์ตพร้อมมาตรฐาน FCC CE

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: 10/100/1000Mbps สวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ตหกพอร์ต
อัตราการส่ง: 10/100 / 1000Mbps
การประกัน: 3 ปี
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 & # 8451; ~ + 85 & # 8451;
ไฟเบอร์พอร์ต: 2 * พอร์ต SFP
ประเทศจีน 2 * พอร์ต SFP สวิตช์เครือข่ายราง Din 4 พอร์ตพร้อมอุณหภูมิในการทำงานในอุตสาหกรรม

2 * พอร์ต SFP สวิตช์เครือข่ายราง Din 4 พอร์ตพร้อมอุณหภูมิในการทำงานในอุตสาหกรรม

ราคา: Negotiable MOQ: 1
อัตราการส่ง: 10/100 / 1000Mbps
การประกัน: 3 ปี
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 & # 8451; ~ + 85 & # 8451;
ไฟเบอร์พอร์ต: 2 * พอร์ต SFP
พอร์ต Ethernet: 2* พอร์ต RJ45
ประเทศจีน CE 10/100Mbps สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม 2 พอร์ต SFP และ 2 พอร์ตอีเธอร์เน็ต

CE 10/100Mbps สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม 2 พอร์ต SFP และ 2 พอร์ตอีเธอร์เน็ต

ราคา: Negotiable MOQ: 1
เปลือก: เปลือกโลหะที่ทนทาน
อัตราการส่ง: 10 / 100Mbps
การประกัน: 3 ปี
ชื่อผลิตภัณฑ์: สวิตช์ไฟเบอร์อุตสาหกรรม 10/100Mbps
โหมดส่งกำลัง: การจัดเก็บและส่งต่อ
ประเทศจีน 5 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ, สวิตช์เครือข่ายที่ทนทาน 40GbpsGbps

5 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ, สวิตช์เครือข่ายที่ทนทาน 40GbpsGbps

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ทำจากวัสดุ: โลหะ
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
กำลังไฟฟ้าเข้า:: 9-36VDC
อัตราการส่ง: 10 / 100Mbps
โหมดส่งกำลัง: การจัดเก็บและส่งต่อ
ประเทศจีน IP40 Din Rail 2 * พอร์ต RJ45 สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม 4KV อีเธอร์เน็ต Surge Protection

IP40 Din Rail 2 * พอร์ต RJ45 สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม 4KV อีเธอร์เน็ต Surge Protection

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: DC 9-36V
ระดับความปลอดภัย: IP40
พอร์ต RJ45: 2 * พอร์ต RJ45
พอร์ตไฟเบอร์: 1 * พอร์ต SFP
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ + 85 ℃
ประเทศจีน 4 พอร์ตเครือข่ายอุตสาหกรรมสวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ต, สวิตช์กิกะบิตราง Din หนึ่งช่อง SFP

4 พอร์ตเครือข่ายอุตสาหกรรมสวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ต, สวิตช์กิกะบิตราง Din หนึ่งช่อง SFP

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: สวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ต 5 พอร์ต
พาวเวอร์ซัพพลาย: DC9-36V อินพุตไฟคู่
อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ° ~ 85 ° C
ความชื้นในการทำงาน: 10%~90%,ไม่ควบแน่น
สล็อต SFP: หนึ่ง
1 2 3 4 Next > Last Total 4 page