products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
คำหลัก [ bnc video to fiber optic converter ] การจับคู่ 32 ผลิตภัณฑ์.
ซื้อ วิดีโอแอนะล็อก Bnc 4ch เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Fc 20km ออนไลน์ ผู้ผลิต

วิดีโอแอนะล็อก Bnc 4ch เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Fc 20km

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงออปติคัลข้อมูลวิดีโอแอนะล็อก
มิติ: 17.9*12.8*2.9ซม.
ความยาวคลื่น: 1310nm/1550nm
ข้อมูล: Rs422, RS485 ฮาล์ฟดูเพล็กซ์
อัตราอีเธอร์เน็ต: 10/100M
ซื้อ วิดีโอ 12V 1080P FHD SDI ไปยังตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว 20km พร้อม Local Loopout ออนไลน์ ผู้ผลิต

วิดีโอ 12V 1080P FHD SDI ไปยังตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว 20km พร้อม Local Loopout

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
รายละเอียดการบรรจุ 1 คู่ในกล่อง 0.7kg(G.W)
เวลาการส่งมอบ 4~7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน T/T, Paypal
สามารถในการผลิต 1000 คู่/เดือน
สถานที่กำเนิด เซินเจิ้น ประเทศจีน
VIDEO ซื้อ CVI TVI ตัวแปลงอนาล็อกเป็นไฟเบอร์ออปติก, ออปติคัลออปติคัลแบบปรับอัตโนมัติเป็นตัวแปลงโคแอกเซียล ออนไลน์ ผู้ผลิต

CVI TVI ตัวแปลงอนาล็อกเป็นไฟเบอร์ออปติก, ออปติคัลออปติคัลแบบปรับอัตโนมัติเป็นตัวแปลงโคแอกเซียล

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงแสงดิจิตอลวิดีโอ BNC
ไฟเบอร์: พอร์ต FC ไฟเบอร์เดี่ยว
ระยะทาง: 20Km บนไฟเบอร์โหมดเดี่ยว
อำนาจ: อินพุต DC, 5V1A
มิติ: 17.9ซม.*13.1ซม.*5ซม.
ซื้อ 20km ระยะทาง 8ch ตัวแปลงแสงวิดีโอ 1310nm ออนไลน์ ผู้ผลิต

20km ระยะทาง 8ch ตัวแปลงแสงวิดีโอ 1310nm

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: วิดีโอผ่าน Fiber Media Converter
มิติ: 17.9*12.8*2.9ซม.
น้ำหนัก: 0.5กก. ต่อชิ้น
ระยะทาง: 20km
ความยาวคลื่น: 1310nm/1550nm
ซื้อ Hd 3g Sdi 1ch ตัวแปลงแสงวิดีโอดิจิตอล Half Duplex Bidi Rs485 10 / 100m Dc5v 20km ออนไลน์ ผู้ผลิต

Hd 3g Sdi 1ch ตัวแปลงแสงวิดีโอดิจิตอล Half Duplex Bidi Rs485 10 / 100m Dc5v 20km

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตสำหรับข้อมูลวิดีโอ HD-SDI
มิติ: 179mm*130.5mm*50mm
ระยะทาง: 20km
แหล่งจ่ายไฟ: DC5V2A
ข้อมูล: RS485 . แบบสองทิศทาง
ซื้อ 1080P 4K AHD CVI TVI 16ch ตัวแปลงแสงวิดีโอดิจิตอล 1U Rack ออนไลน์ ผู้ผลิต

1080P 4K AHD CVI TVI 16ch ตัวแปลงแสงวิดีโอดิจิตอล 1U Rack

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสัญญาณวิดีโอไฟเบอร์ข้อมูล RS485
วีดีโอ: 16CH
พอร์ตวิดีโอ: BNC
ข้อมูล: RS485, RS422 RS232 อุปกรณ์เสริม
แบนด์วิดธ์: 0~300kbps
ซื้อ 1U Rack 16ch FHD 1080P กล้องวงจรปิด AHD CVI TVI CVBS วิดีโอเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ AC220V ออนไลน์ ผู้ผลิต

1U Rack 16ch FHD 1080P กล้องวงจรปิด AHD CVI TVI CVBS วิดีโอเป็นตัวแปลงไฟเบอร์ AC220V

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อ: ตัวแปลงวิดีโอเป็นไฟเบอร์
จำนวนช่อง: 16ch จากกล้องไปยังศูนย์ควบคุม
รายละเอียดการบรรจุ 1 คู่ในกล่อง 4 กก.(GW)
เวลาการส่งมอบ 3~7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน T/T, Paypal
ซื้อ FC Port 1310nm กล้องวงจรปิด Video Converter, BNC เป็น Fiber Media Converter Rack Mounted ออนไลน์ ผู้ผลิต

FC Port 1310nm กล้องวงจรปิด Video Converter, BNC เป็น Fiber Media Converter Rack Mounted

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกวิดีโอ
วีดีโอ: 4Ch, พอร์ต BNC
ความยาวคลื่น: 1310nm/1550nm, โหมดเดี่ยว
ไฟเบอร์: FC, ST/SC ก็ได้
vlotage: DC5V
VIDEO ซื้อ 3U Rack 1ch Analog Video Bnc เป็น Fiber Media Converter 5km บน Multimode Fiber ออนไลน์ ผู้ผลิต

3U Rack 1ch Analog Video Bnc เป็น Fiber Media Converter 5km บน Multimode Fiber

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: Video Digital Optical Converter
ไฟเบอร์พอร์ต: ขั้วต่อ FC
ระยะทาง: 5 กม. มัลติโหมดไฟเบอร์
ข้อมูล: RS485, 1ch
แบนด์วิดธ์: 0~300kbps
ซื้อ FCC Standard Video Digital Optical Converter 2ch FC Fiber 20km Single Mode ออนไลน์ ผู้ผลิต

FCC Standard Video Digital Optical Converter 2ch FC Fiber 20km Single Mode

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณวิดีโอไฟเบอร์ออปติก
ช่อง: 2Ch
รูปแบบวิดีโอ: 1080P, AHD CVI TVI
สี: สีดำ
ขนาด: 12ซม.*10.5ซม.*2.8ซม.
1 2 3 4 Next > Last Total 4 page