products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
คำหลัก [ bidi sc fiber optic ethernet switch ] การจับคู่ 6 ผลิตภัณฑ์.
ซื้อ สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 10/100M ออนไลน์ ผู้ผลิต

สวิตช์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 10/100M

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก 5 พอร์ต
อัตราการส่ง: 10 / 100M
ชนิดติดตั้ง: เดสก์ทอป
โหมดการสื่อสาร: Full-Duplex & Half-Duplex
พาวเวอร์ซัพพลาย: 5V1A
ซื้อ Bidi Data RS232 / RS422 10 / 100M อีเธอร์เน็ตผ่านตัวแปลงไฟเบอร์ ออนไลน์ ผู้ผลิต

Bidi Data RS232 / RS422 10 / 100M อีเธอร์เน็ตผ่านตัวแปลงไฟเบอร์

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ไฟเบอร์พอร์ต: ST, FC SC เป็นทางเลือก
น้ำหนัก: 0.7กก. ต่อคู่
มิติ: 17.9*12.8*2.9ซม.
ความยาวคลื่น: 1310nm/1550nm
อีเธอร์เน็ต: 10/100M
ซื้อ Bidi RS232 RS485 Data Dry Contact ตัวแปลงไฟเบอร์วิดีโออะนาล็อก ออนไลน์ ผู้ผลิต

Bidi RS232 RS485 Data Dry Contact ตัวแปลงไฟเบอร์วิดีโออะนาล็อก

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: เสียงวิดีโอแอนะล็อกเป็นตัวแปลงไฟเบอร์
ข้อมูล: Bidi RS485 และ RS422
สัมผัสแห้ง: 2Ch, bidi, ติดต่อใกล้ชิด
อีเธอร์เน็ต: 10/100M
น้ำหนัก: คู่ละ 1กก. น้ำหนักรวม
ซื้อ โหมดเดียว Dc5v Video Digital Optical Converter Bidi Closed Dry Contact Closure ออนไลน์ ผู้ผลิต

โหมดเดียว Dc5v Video Digital Optical Converter Bidi Closed Dry Contact Closure

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ติดต่อปิดผ่านตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์
ช่อง: 8
ทิศทาง: บีดิ
มิติ: 17.9*12.8*2.9ซม.
แรงดันไฟฟ้า: DC5V 2A
ซื้อ 20km ระยะทาง 8ch ตัวแปลงแสงวิดีโอ 1310nm ออนไลน์ ผู้ผลิต

20km ระยะทาง 8ch ตัวแปลงแสงวิดีโอ 1310nm

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: วิดีโอผ่าน Fiber Media Converter
มิติ: 17.9*12.8*2.9ซม.
น้ำหนัก: 0.5กก. ต่อชิ้น
ระยะทาง: 20km
ความยาวคลื่น: 1310nm/1550nm
ซื้อ 3g-Sdi Video 6ch Ethernet ผ่านตัวแปลงไฟเบอร์แบบสองทิศทาง Rs232 Contact Closure 1u Rack ออนไลน์ ผู้ผลิต

3g-Sdi Video 6ch Ethernet ผ่านตัวแปลงไฟเบอร์แบบสองทิศทาง Rs232 Contact Closure 1u Rack

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสื่อวิดีโอ 3G SDI
แหล่งจ่ายไฟ: AC100~240V
ความยาวคลื่น: 1310nm/1550nm
ชนิดไฟเบอร์: ขั้วต่อ SC
ข้อมูล: บีดี้ RS485 RS232
Total 1 page