products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
ประเทศจีน ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต 10/100M

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต 10/100M

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
ชื่อผลิตภัณฑ์: 10 100 ตัวแปลงสื่อ โพ
404 Not Found: ไม่มีการจัดการ ติดตั้งบนชั้นวาง
ไฟเบอร์: LC, SC ST FC ก็ได้
อัตราการส่ง: 10 / 100Mbps
การประกัน: 1 ปี
ประเทศจีน ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 850nm

ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 850nm

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสื่อ โพ อีเธอร์เน็ตเป็นไฟเบอร์
ไฟเบอร์: LC, SC/ST/FC ก็ได้
อัตราการส่ง: 10/100 / 1000Mbps
ความยาวคลื่น: 850nm / 1310nm / 1550nm
โพ พิน: 1/2 (V+),3/6 (V-)
ประเทศจีน ตัวแปลงไฟเบอร์มีเดีย 48V1A 2 พอร์ต

ตัวแปลงไฟเบอร์มีเดีย 48V1A 2 พอร์ต

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ไฟเบอร์โหมด Sinele เป็นตัวแปลงอีเธอร์เน็ต
ไฟเบอร์พอร์ต: SC, ST/FC ก็ได้
ความยาวคลื่น: 1310nm/1550nm, WDM
น้ำหนัก: น้ำหนักรวม: 0.5kg
ขนาดบัฟเฟอร์: 1m
ประเทศจีน 10 / 100M โพ PSE ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ต Media Converter 48V SC Dual Fiber สำหรับ IPC

10 / 100M โพ PSE ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ต Media Converter 48V SC Dual Fiber สำหรับ IPC

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์เมกะบิต POE
ไฟเบอร์: SC, ST FC ก็ได้
ประเมินค่า: 10 / 100Mbps
แรงดันไฟฟ้า: 48V
มิติ: 70 มม.(ก) x 93 มม.(ล) x 28 มม.(ส)
ประเทศจีน โพ Unmanaged กิกะบิต โหมดเดียว Media Converter DC48V 1310/1550nm

โพ Unmanaged กิกะบิต โหมดเดียว Media Converter DC48V 1310/1550nm

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติก POE เป็นตัวแปลง RJ45j
ไฟเบอร์: SC เส้นใยเดี่ยว
ความยาวคลื่น: 1310nm/1550nm, WDM
แรงดันไฟฟ้า: 48V
การประกัน: 12 เดือน
VIDEO ประเทศจีน โหมดเดียว LC SFP โพ Fiber Media Converter 10/100/1000M สำหรับกล้อง IP

โหมดเดียว LC SFP โพ Fiber Media Converter 10/100/1000M สำหรับกล้อง IP

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงไฟเบอร์ POE เป็นสื่อทองแดง
ไฟเบอร์: สล็อต SFP, LC ไฟเบอร์
ประเมินค่า: 1.25Gb/s, อิงกิกะบิต
แรงดันไฟฟ้า: DC48V
การประกัน: 1 ปี
ประเทศจีน สีเทา โพ ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต Media Converter LC ไฟเบอร์ SFP เมกะบิต 10/100M

สีเทา โพ ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต Media Converter LC ไฟเบอร์ SFP เมกะบิต 10/100M

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงไฟเบอร์ POE lc เป็นอีเธอร์เน็ต
ไฟเบอร์: สล็อต SFP สำหรับโมดูล SM MM
แรงดันไฟฟ้า: อินพุต DC 48V
อัตราอีเธอร์เน็ต: 10 / 100Mbps
น้ำหนัก: 0.5 กก.(NW)
ประเทศจีน 20km Sc Fiber Media Converter, PSE กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Converter

20km Sc Fiber Media Converter, PSE กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Converter

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงไฟเบอร์เมกะบิตเป็นอีเธอร์เน็ต
ท่าเรือ: 1 ไฟเบอร์ต่อ 1 ทองแดง Rj45
ไฟเบอร์: พอร์ต SC, ตัวเลือก ST FC
อีเธอร์เน็ต: 10 / 100Mbps
แรงดันไฟฟ้า: อินพุต DC 48V
VIDEO ประเทศจีน ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็นตัวแปลงสื่อทองแดง, ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก WDM 1.25Gb / S

ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็นตัวแปลงสื่อทองแดง, ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก WDM 1.25Gb / S

ราคา: Negotiable MOQ: 1 คู่
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก POE เป็น cat6
ไฟเบอร์: คอนเนคเตอร์ SC
ประเมินค่า: 1.25Gb/s, อิงกิกะบิต
โพโพมาตรฐาน: af 15.4W ที่ 30W
แรงดันไฟฟ้า: DC48V1A
ประเทศจีน 30W โพ Rack Mounted Fiber Optic อีเธอร์เน็ต Media Converter พอร์ต SC แบบดูเพล็กซ์

30W โพ Rack Mounted Fiber Optic อีเธอร์เน็ต Media Converter พอร์ต SC แบบดูเพล็กซ์

ราคา: Negotiable MOQ: 1 ชิ้น
ชื่อผลิตภัณฑ์: 1000Mbps PoE-PSE Fiber Media Converter
ท่าเรือ: 1 ไฟเบอร์ 1 ทองแดง
ไฟเบอร์: SC, เพล็กซ์
อีเธอร์เน็ต: 10/100 / 1000Mbps
แรงดันไฟฟ้า: 48V
1 2 3 4 Next > Last Total 4 page