products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
คำหลัก [ industrial ethernet media converter ] การจับคู่ 73 ผลิตภัณฑ์.
VIDEO ซื้อ 2 พอร์ต Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter 10/100/1000M รองรับแรงดันไฟฟ้ากว้าง ออนไลน์ ผู้ผลิต

2 พอร์ต Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter 10/100/1000M รองรับแรงดันไฟฟ้ากว้าง

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: Industrial 2 Port 10/100/1000M Ethernet Media Converter
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85℃
กำลังไฟฟ้าเข้า: 9-36VDC
กันน้ำ:: IP40
ขนาด: 113.8 x 93 x 34.9 มม.
ซื้อ 48VDC 100Mbps Fast Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter Sfp ถึง Rj45 ด้วย IEEE802.3Af / At ออนไลน์ ผู้ผลิต

48VDC 100Mbps Fast Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter Sfp ถึง Rj45 ด้วย IEEE802.3Af / At

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: 10/100Mbps Fast Ethernet Media Converter
เปลือก: เปลือกโลหะลูกฟูก
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
เวลารับประกัน: 3 ปี
ใบสมัคร: โทรคมนาคม, กล้องวงจรปิด, FTTX, ความปลอดภัยและการเฝ้าระวัง
ซื้อ ตัวเชื่อมต่อ SC 60km Transmission Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter Duel Fiber เป็นRj45 ออนไลน์ ผู้ผลิต

ตัวเชื่อมต่อ SC 60km Transmission Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter Duel Fiber เป็นRj45

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: โพ Media Converter
เชื่อมต่อสายไฟ: ขั้วต่อ 6 พิน
ตัวเชื่อมต่อ: 1*RJ45
Optical Port: 1 * SC ไฟเบอร์คู่
ระยะการส่ง: 20/40/60/80/100km
ซื้อ ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมพร้อม โพ 15.4W 30W ออนไลน์ ผู้ผลิต

ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมพร้อม โพ 15.4W 30W

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: Din Rail 10 100M อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ Media Converter
ประเมินค่า: 10 / 100Mbps
ฟังก์ชัน: รองรับ โพ 15.4W/30W
การติดตั้ง: ราง DIN
ประเภทเส้นใย: สล็อต SFP
VIDEO ซื้อ IEEE802.3af/at Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter รองรับ Auto MDI/MDIX ออนไลน์ ผู้ผลิต

IEEE802.3af/at Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter รองรับ Auto MDI/MDIX

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: Industrial โพ Fiber Media Converter 10/100/1000 Mbps
ฟังก์ชัน: โพ
ประเภทเส้นใย: เอสซี ซิงเกิล ไฟเบอร์
การประกัน: 3 ปี
พาวเวอร์ซัพพลาย: DC48V
ซื้อ FCC SFP Fiber Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter การส่งสัญญาณ 10/100Mbps 40KM ออนไลน์ ผู้ผลิต

FCC SFP Fiber Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter การส่งสัญญาณ 10/100Mbps 40KM

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: 10/100Mbps SFP Fiber Media Converter
เปลือก: เปลือกโลหะลูกฟูก
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
โหมดส่งกำลัง: การจัดเก็บและส่งต่อ
ไม่มีโหลดพลังงาน: 5W
ซื้อ Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter ระดับการป้องกัน IP40 ออนไลน์ ผู้ผลิต

Industrial อีเธอร์เน็ต Media Converter ระดับการป้องกัน IP40

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกกิกะบิตอุตสาหกรรมขนาดเล็ก
ประเภทเส้นใย: เซาท์แคโรไลนา
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: 9-36V
ไม่มีโหลดพลังงาน: 5W
การติดตั้ง: ราง Din
VIDEO ซื้อ 10/100/1000m Industrial Fiber Media Converter การติดตั้งการติดตั้งราง Din ออนไลน์ ผู้ผลิต

10/100/1000m Industrial Fiber Media Converter การติดตั้งการติดตั้งราง Din

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์อุตสาหกรรม
ประเมินค่า: 10/100/1000M
ไฟเบอร์พอร์ต: พอร์ต SFP
ความยาวคลื่น: 850nm/1310nm/1550nm
การติดตั้ง: Din-Rail
ซื้อ 4KV Fast อีเธอร์เน็ต Media Converter, การตรวจจับอัตโนมัติ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Fiber Media Converter ออนไลน์ ผู้ผลิต

4KV Fast อีเธอร์เน็ต Media Converter, การตรวจจับอัตโนมัติ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Fiber Media Converter

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: Media Converter Fast อีเธอร์เน็ต SC
ความเร็วเครือข่าย: 10 / 100Mbps
ความยาวคลื่น: 850nm / 1310nm / 1550nm
ไฟเบอร์: SC ไฟเบอร์คู่
การติดตั้ง: การติดตั้งราง DIN
VIDEO ซื้อ 10/100/1000Mbps กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Media Converter, Metal Shell SC Media Converter ที่ทนทาน ออนไลน์ ผู้ผลิต

10/100/1000Mbps กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Media Converter, Metal Shell SC Media Converter ที่ทนทาน

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อผลิตภัณฑ์: Gigabit Industrial Media Converter SC Duplex
ประเภทเส้นใย: SC Duplex
เปลือก: เปลือกโลหะทนทาน
พอร์ต Ethernet: 1
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° ~ 85 ° C
1 2 3 4 5 Next > Last Total 8 page