products
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sales
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-755-26611509
WhatsApp : +8615237149683
คำหลัก [ gbic sfp module transceiver ] การจับคู่ 1 ผลิตภัณฑ์.
ซื้อ ตัวรับส่งสัญญาณโมดูล GBIC SFP ขนาดเล็ก 1.25G Singlemode 1310nm LC Connector พร้อม DDM ออนไลน์ ผู้ผลิต

ตัวรับส่งสัญญาณโมดูล GBIC SFP ขนาดเล็ก 1.25G Singlemode 1310nm LC Connector พร้อม DDM

ราคา: Negotiable MOQ: 1
ชื่อ: โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP
สี: สลิเวียร์
ประเภทเส้นใย: SM, ไฟเบอร์คู่
ความยาวคลื่น: 1310nm
ระยะทาง: 20km
Total 1 page