5V1A 4 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกสวิตช์ไม่มีการจัดการด้วยสล็อต SFP 10/100/1000M
1
MOQ
Negotiable
ราคา
5V1A 4 Port Fiber Optic Switch Unmanaged With SFP Slots 10/100/1000M
คุณสมบัติ คลังภาพ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
คุณสมบัติ
ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OLYCOM
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS, FCC
หมายเลขรุ่น: TA722-GE/XX
แสงสูง:

5V1A 4 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกสวิทช์ 4 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกสวิทช์ SFP Slots

,

5V1A ไฟเบอร์ออปติกเครือข่ายสวิทช์

,

5V1A fiber optic network switch

การชำระเงิน
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลาง
เวลาการส่งมอบ: 5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, L / C, D / A, D / P, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 6000 เซ็ตต่อเดือน
ข้อมูลจำเพาะ
ชื่อ: สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกเป็นอีเธอร์เน็ต
อัตราการส่ง: 10/100 / 1000M
ประเภทเส้นใย: สล็อต SFP
เงื่อนไข: มีสินค้า
พาวเวอร์ซัพพลาย: 5V1A
อุณหภูมิในการทำงาน: 0℃ ถึง +50℃
รายละเอียดสินค้า

4ports 10/100/1000M Unmanaged Fiber Optic To อีเธอร์เน็ต สวิตซ์ พร้อมสล็อต SFP
 

บทนำ

 

TA722-GE 2 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP ไฟเบอร์ออปติกสวิตช์อีเทอร์เน็ตใช้โมดูลไฟเบอร์ SFP ที่รองรับไฟเบอร์แบบมัลติโหมดหรือโหมดเดี่ยวไฟเบอร์เดี่ยวแบบสองทิศทางระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 2 กม. สำหรับ MMF และสูงสุด 100 กม. สำหรับ SMFอินเทอร์เฟซไฟเบอร์ในสต็อกมาตรฐานคือ LCSC, ST และ FC ตามคำขอ
 
คุณสมบัติที่สำคัญ

 

1. พอร์ต SFP 2 x 1000M (สล็อต SFP ต้องใช้ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 1.25G อาจเป็นโหมดเดียวหรือหลายโหมดเส้นใยเดี่ยวหรือเส้นใยคู่ระยะทางสามารถเข้าถึงได้ 100 กม. บนสายเคเบิลโหมดเดียว ความยาวคลื่นคือ 850nm / 1310nm สำหรับมัลติโหมดและ 1310nm/1490/1550nm สำหรับโหมดเดี่ยว)

2. พอร์ต RJ45 แบบ Half/Full duplex แบบตรวจจับอัตโนมัติขนาด 2 x10/100/1000M

3. หน่วยความจำบัฟเฟอร์ 1M

4. ที่อยู่ MAC 8K

5. 9k Byte จัมโบ้

6. นำไปใช้กับอีเธอร์เน็ตพลังงาน 802.3az (EEE)

7. รองรับอินพุตไฟ nonpolarity 5VDC (ปลั๊กอะแดปเตอร์ไฟรองรับ US, EU, UK และอื่น ๆ )

 
ข้อมูลจำเพาะ

 

มาตรฐานเครือข่าย IEEE802.3i 10BASET, IEEE802.3u100BASETX, การควบคุมการไหล IEEE802.3x, IEEE802.1af
พอร์ต Rj45 พอร์ต RJ45 2x 10/100/1000M
พอร์ตไฟเบอร์ ไฟเบอร์ SFP 2x 1000M
ระยะทาง ไฟเบอร์เดี่ยว SM: 20-100 กม., ไฟเบอร์คู่ MM: 1 กม., ไฟเบอร์คู่ SM:20-100 กม.
อินเทอร์เฟซออปติคัล LC (SC, ST, FC)
อินเทอร์เฟซอีเธอร์เน็ต 2 x พอร์ต MDI/MDIX RJ45
โหมดการส่ง จัดเก็บและส่งต่อ
การสลับระบบบรอดแบนด์ 6Gbps
พาวเวอร์ซัพพลาย DC5V 1A (ไฟภายนอก)
อุณหภูมิในการทำงาน 0℃~+50℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -10℃~+65℃
ความชื้น 30% ~ 90% ไม่ควบแน่น
มิติ 118mm ×100mm ×28mm
น้ำหนัก 0.78 กก. (น้ำหนักรวม)


ใบสมัคร
 

  1. เมื่อต้องขยาย 2 FX ไปยังพอร์ตทองแดงหลายพอร์ต several

  2. 2 แหล่งไฟเบอร์สำหรับผู้ใช้หลายคน

  3. สำนักงานและคณะทำงาน

  4. โรงเรียน

  5. สถานีจ่ายไฟ


รายละเอียดการสั่งซื้อ

 

TA722-GE/XX 10/100/1000Mbps, 2 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP, สล็อต SFP
TA722-GE/S20-SC 10/100/1000Mbps, 2 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA712-GE/S20-SC 10/100/1000Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA714-GE/S20-SC 10/100/1000Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 4 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA718-GE/S20-SC 10/100/1000Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 8 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA728-GE/S20-SC 10/100/1000Mbps, 2 ไฟเบอร์ถึง 8 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA712-FE/S20-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA714-FE/S20-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 4 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA723-GE/S20-SC 10/100Mbps, 2 ไฟเบอร์ถึง 3 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA732-GE/S20-SC 10/100Mbps, 3 ไฟเบอร์ถึง 2 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA726-FE/S20-SC 10/100Mbps, 2 ไฟเบอร์ถึง 6 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
TA717-FE/S20-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 7 UTP, ไฟเบอร์คู่, SMF, SC, 20Km
แนะนำผลิตภัณฑ์
ติดต่อกับพวกเรา
โทร : 86-755-26611509
แฟกซ์ : 86-755-83129773
อักขระที่เหลืออยู่(20/3000)