สวิตช์อีเธอร์เน็ตออปติคัล 10/100/1000M, สวิตช์อีเธอร์เน็ต AC220V 8 พอร์ตพร้อมพอร์ต RJ45
1
MOQ
Negotiable
ราคา
10/100/1000M Optical Ethernet Switch , AC220V 8 Port Ethernet Switch With RJ45 Port
คุณสมบัติ คลังภาพ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
คุณสมบัติ
ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OLYCOM
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS, FCC
หมายเลขรุ่น: TA709-FE
แสงสูง:

สวิตช์อีเธอร์เน็ตออปติคัล 1000M

,

สวิตช์อีเธอร์เน็ต AC220V 8 พอร์ต

,

สวิตช์อีเธอร์เน็ตออปติคัล AC220V

การชำระเงิน
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลาง
เวลาการส่งมอบ: 5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, L / C, D / A, D / P, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 6000 เซ็ตต่อเดือน
ข้อมูลจำเพาะ
ชื่อ: สวิตช์ 8 พอร์ตอีเธอร์เน็ต
อัตราการส่ง: 10/100 / 1000M
พอร์ต RJ45: 9pcs
เงื่อนไข: มีสินค้า
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: AC100V ~ 240V 50 / 60Hz
อุณหภูมิในการทำงาน: 0℃ ถึง +50℃
รายละเอียดสินค้า

สวิตช์อีเทอร์เน็ต 8 พอร์ตพร้อมแหล่งจ่ายไฟภายในพอร์ต 10/100/1000M Uplink RJ45 หนึ่งพอร์ต
 

บทนำ

TA709-FE 8 พอร์ตสวิตช์อีเทอร์เน็ตมีพอร์ต RJ45 ดาวน์ลิงค์ 10/100M 8pcs และพอร์ตอัปลิงค์ RJ45 10/100/1000M 1pc พร้อมแหล่งจ่ายไฟภายในสวิตช์อีเทอร์เน็ต 8 พอร์ตนี้ใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบโทรคมนาคมและระบบรักษาความปลอดภัย เช่น จุดเชื่อมต่อ WiFi โทรศัพท์ VoIP และกล้องรักษาความปลอดภัย IP
 
คุณสมบัติที่สำคัญ

  1. พอร์ตอัปลิงค์ RJ45 1 x 10/100/1000M

  2. พอร์ต RJ45 แบบ Half/Full duplex ขนาด 8 x10/100M ตรวจจับอัตโนมัติ
  3. หน่วยความจำบัฟเฟอร์ 1M
  4. รองรับ Auto MDI/MDIX

  5. 9k Byte จัมโบ้

  6. นำไปใช้กับอีเธอร์เน็ตพลังงาน 802.3az (EEE)

  7. รองรับอินพุตไฟ 5VDC แบบไม่มีขั้ว

 
ข้อมูลจำเพาะ

 

มาตรฐาน IEEE802.3 (10BASE-T), IEEE802.3u 100BASE-TX/FX (Fast-อีเธอร์เน็ต), IEEE802.3x (การควบคุมการไหล), IEEE802.1q, IEEE802.3af โพ/PSE
10/100BASE-T สายเคเบิล STP หรือ UTP ประเภท 5/5e/6 (สูงสุด 100 ม.)
การควบคุมการไหล การควบคุมการไหลแบบดูเพล็กซ์แบบเต็ม แรงดันย้อนกลับแบบครึ่งดูเพล็กซ์
พอร์ต RJ-45 8 x อัตโนมัติ-MDI/MDIX
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า AC100 ~ 240V / 50-60HZ ถึง 48V ผ่านอะแดปเตอร์ภายในl
อินเทอร์เน็ตโปรโตคอล IEEE 802.3i 10BASET
IEEE 802.3u 100BASETX
IEEE 802.3x Flow Controlx
พลังงาน IEEE 802.1af DTE ผ่าน MDI
IEEE 802.3af
แบนด์วิดธ์ 9.2Gbps
หน่วยความจำบัฟเฟอร์แพ็คเก็ต 2.75MB
ฐานข้อมูลที่อยู่ IP 4,000
ขนาดบัฟเฟอร์ 1M
อุณหภูมิในการทำงาน 0℃~55℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -20℃~75℃
ความชื้นในการจัดเก็บ 10%~95%
มิติ 294 x 180 x44mm
น้ำหนัก 1.5 กก. (น้ำหนักรวม)

 

รายละเอียดการสั่งซื้อ

 

TA709--FE 10/100Mbps, 0 ไฟเบอร์ถึง 8 UTP, 100m
TA714-FE/S20-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 4 UTP, SMF, ไฟเบอร์คู่, 20Km, SC
TA714-FE/S40-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 4 UTP, SMF, ไฟเบอร์คู่, 40Km, SC
TA714-FE/S60-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 4 UTP, SMF, ไฟเบอร์คู่, 60Km, SC
TA714-FE/S80-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 4 UTP, SMF, ไฟเบอร์คู่, 80Km, SC
TA714S/U-FE/S20-SC 10/100Mbps, 1 ไฟเบอร์ถึง 4 UTP, SMF, ไฟเบอร์เดี่ยว, 20Km, SC
แนะนำผลิตภัณฑ์
ติดต่อกับพวกเรา
โทร : 86-755-26611509
แฟกซ์ : 86-755-83129773
อักขระที่เหลืออยู่(20/3000)