Single Fiber SC โพ Fiber Media Converter 10 / 100M สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่รุนแรง
1
MOQ
Negotiable
ราคา
Single Fiber SC Poe Fiber Media Converter 10/100M For Harsh Outdoor Environment
คุณสมบัติ คลังภาพ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
คุณสมบัติ
ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OLYCOM
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, RoHS
หมายเลขรุ่น: IM-PC111FE/SC
แสงสูง:

ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก 100M

,

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ SC โพ เดี่ยว

,

ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก 100M

การชำระเงิน
รายละเอียดการบรรจุ: อุปกรณ์หนึ่งหน่วยและคู่มือผู้ใช้หนึ่งชุดอยู่ในกล่องเดียว ปิดผนึกและได้รับการป้องกันอย่างดี
เวลาการส่งมอบ: 3-5days
เงื่อนไขการชำระเงิน: wester N Union, T / T, Paypal
สามารถในการผลิต: 6000 ต่อเดือน
ข้อมูลจำเพาะ
ชื่อผลิตภัณฑ์: Poe Media Converter
ประเมินค่า: 10 / 100Mbps
ไฟเบอร์พอร์ต: 1
พอร์ตโพ: 1
การทำงาน: โพ
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° ~ 85 ° C
ความชื้นในการทำงาน: 10%~90%,ไม่ควบแน่น
พาวเวอร์ซัพพลาย: DC48V
รายละเอียดสินค้า

Poe Media Converter 10/100M Single Fiber SC สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่รุนแรง

บทนำ

IM-PC111FE ซีรีส์เป็นตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ POE อุตสาหกรรม 10/100 Mbps สอดคล้องกับ IEEE802.3af/at เปิดกล้อง POE IP ผ่านสายอีเทอร์เน็ต โครงสร้างเรียบง่าย ช่วงพลังงานสูงถึง 100 เมตร อุณหภูมิในการทำงาน-40 ℃ ถึง + 85 ℃ ตรงตามระดับการป้องกัน IP40 และข้อกำหนดระดับอุตสาหกรรม EMC การติดตั้งราง DIN ผ่านการรับรองด้านสิ่งแวดล้อมที่เป็นอันตราย และสอดคล้องกับมาตรฐาน FCC และ CEการออกแบบระดับอุตสาหกรรมที่เชื่อถือได้ช่วยให้มั่นใจได้ว่าระบบอัตโนมัติทำงานอย่างต่อเนื่องและเสถียร
 
คุณสมบัติหลัก

  1. รองรับการจ่ายไฟให้กับกล้อง POE IP ผ่านจุดเชื่อมต่อไร้สาย (AP) ของสายเคเบิลอีเทอร์เน็ต 5 ประเภท
  2. IEEE 802.3af /at เปิดเครื่องเข้ากับพอร์ต RJ45 1 พอร์ต
  3. พอร์ต RJ45 ตรวจจับอัตโนมัติ 1 x 10/100Mbps
  4. 1 x 100Mbps SC พอร์ตไฟเบอร์เดียว
  5. การป้องกันไฟกระชากอีเทอร์เน็ต 4KV ปรับให้เข้ากับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่รุนแรง
  6. รองรับ Auto MDI/MDIX
  7. โหมดควบคุมการไหล: ฟูลดูเพล็กซ์ด้วยมาตรฐาน IEEE 802.3x, ฮาล์ฟดูเพล็กซ์พร้อมมาตรฐานแรงดันย้อนกลับ
  8. สอดคล้องกับ IEEE 802.3 10Base-T และ IEEE 802.3u 1000Base-TX
  9. กำลังสูงสุด 15.4W ภายใต้มาตรฐาน af, 30W ภายใต้มาตรฐานสำหรับแต่ละพอร์ต PoE
  10. ตรวจจับรุ่น PoE ของอุปกรณ์ไฟฟ้า
  11. กลไกการสลับการจัดเก็บและส่งต่อ
  12. อุณหภูมิแวดล้อมในการทำงาน:-40 ° ~ 85 ° c

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

หน่วยขาย: รายการเดียว

ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว: 22*16*6cm

น้ำหนักรวมเดี่ยว: 0.35kg

ประเภทบรรจุภัณฑ์: ผลิตภัณฑ์หนึ่งรายการและคู่มือผู้ใช้หนึ่งรายการอยู่ในกล่องเดียว

เวลานำ:

ปริมาณ (ชิ้น) 1-100 >100
เวลา (วัน) 3 อยู่ระหว่างการเจรจา

 

ควบคุมคุณภาพ

  1. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดที่เรานำเสนอเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่ และเราไม่เคยใช้วัสดุที่เก่าและตกแต่งใหม่โดยเด็ดขาด
  2. ทุกขั้นตอนการผลิตมีบุคคลพิเศษในการทดสอบเพื่อให้มั่นใจในคุณภาพ
  3. สินค้าทุกชิ้นต้องได้รับการทดสอบก่อนจัดส่งให้กับลูกค้าของเราคุณภาพมีความสำคัญอย่างยิ่งในกระบวนการผลิตทั้งหมด
  4. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้ผ่าน CE, FCC, ROHS และการรับรองอื่น ๆ

 

ข้อมูลจำเพาะ

ชื่อผลิตภัณฑ์ Poe Media Converter
หมายเลขรุ่น IM-PC111GE
ท่าเรือ

พอร์ตไฟเบอร์ 1 x 1000Mpbs

SM: 1310nm/1550nm,20Km

1490nm/1550nm,40~120Km

MM: 1310nm,2Km

1x10/100/1000M UTP RJ45 (รองรับการตรวจจับอัตโนมัติ MDI/MDIX)

คุณสมบัติการสลับ

โหมดการส่ง: การจัดเก็บและส่งต่อ

แบนด์วิดท์ของระบบ:40Gbps (ไม่ติดขัด)

สื่อเครือข่าย

10BASE-T: CAT3, CAT4, CAT5 คู่บิดที่ไม่มีการป้องกัน (≤100m)

100/1000BASE-TX: CAT5 หรือสูงกว่าคู่บิดที่มีฉนวนหุ้ม (≤100m)

พอร์ตไฟเบอร์เดียว SC ระยะการส่ง: 20Km,40Km,60Km,80Km,100Km

ไฟ LED พลังงาน เครือข่าย ไฟเบอร์
แหล่งจ่ายไฟ

แรงดันไฟฟ้าอินพุตของแหล่งจ่ายไฟ POE: 48V (สูงสุด 52V),

กำลังขับของแหล่งจ่ายไฟ PoE เดี่ยว: 15.4W (พอร์ต 1)

(มาตรฐาน 802.3at จำเป็นต้องมีคำแนะนำพิเศษ)

สิ่งแวดล้อม

อุณหภูมิในการทำงาน:-40 ° ~ 85 °C

อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ° ~ 85 ° C

ความชื้นในการทำงาน: 10% ~ 90% ไม่ควบแน่น

ความชื้นในการจัดเก็บ: 10% ~ 95% ไม่ควบแน่น

มาตรฐานอุตสาหกรรม

EMI: FCC ส่วนที่ 15 ส่วนย่อย B คลาส A, EN 55022 คลาส A

EMS:EN 61000-4-2 (ESD) ระดับ 3,EN 61000-4-3 (RS) ระดับ 3, EN 61000-4-4 (EFT) ระดับ 3,EN 61000-4-5 (ไฟกระชาก) ระดับ 3, EN 61000-4-6 (CS) ระดับ 3, EN 61000-4-8

การควบคุมการจราจร: NEMA-TS2

การสั่นสะเทือน:IEC 60068-2-6

ฟรีฟอล:IEC 60068-2-32

ช็อต:IEC 60068-2-27

การจราจรทางรถไฟ: EN 50121-4

ความปลอดภัย

เครื่องหมาย CE เชิงพาณิชย์

CE/LVD EN60950

ข้อมูลเครื่องกล

เปลือก: เปลือกโลหะลูกฟูก

ระดับความปลอดภัย: IP40

ขนาด: 113.8 x 93 x 34.9mm

วิธีการติดตั้ง: ติดตั้งราง Din

การรับประกัน เปลี่ยนภายใน 1 ปี;ซ่อม5ปี

 
แอปพลิเคชัน
Single Fiber SC โพ Fiber Media Converter 10 / 100M สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่รุนแรง 0
 
รูปถ่าย

Single Fiber SC โพ Fiber Media Converter 10 / 100M สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่รุนแรง 1

แนะนำผลิตภัณฑ์
ติดต่อกับพวกเรา
โทร : 86-755-26611509
แฟกซ์ : 86-755-83129773
อักขระที่เหลืออยู่(20/3000)