สวิตช์อีเธอร์เน็ตขนาดเล็ก 6 พอร์ต Din Rail Mount เกรดอุตสาหกรรมสำหรับ Outdoor
1
MOQ
Negotiable
ราคา
Mini Size 6 Port Ethernet Switch Din Rail Mount Industrial Grade For Outdoor
คุณสมบัติ คลังภาพ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
คุณสมบัติ
ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OLYCOM
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, RoHS
หมายเลขรุ่น: IM-FP244GE
แสงสูง:

สวิตช์อีเทอร์เน็ต 6 พอร์ต ราง Din Rail Mount

,

สวิตช์อีเธอร์เน็ตขนาดเล็กสวิตช์ราง Din Rail

,

สวิตช์ติดตั้งราง DIN 6 พอร์ต

การชำระเงิน
รายละเอียดการบรรจุ: อุปกรณ์หนึ่งหน่วยและคู่มือผู้ใช้หนึ่งชุดอยู่ในกล่องเดียว ปิดผนึกและได้รับการป้องกันอย่างดี
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, T/T, Paypal, D/P, D/A, L/C, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 6000 ต่อเดือน
ข้อมูลจำเพาะ
ชื่อ: 2 SFP และ 4 พอร์ต RJ45 Gigabit Unmanaged Industrial Poe Switch
เวลารับประกัน: 3 ปี
โพโพมาตรฐาน: POE AT/AF
พาวเวอร์ซัพพลาย: 48-52VDC
วิธีการติดตั้ง: การติดตั้งราง DIN
ขนาด: 113.8 x 93 x 34.9 มม.
รายละเอียดสินค้า

Gigabit Unmanaged Poe Switch 6 พอร์ตอุตสาหกรรมขนาดมินิสวิตช์ Poe กลางแจ้ง

 

บทนำ
IM-FP244GE ซีรีส์เป็นสวิตช์ไฟเบอร์อุตสาหกรรม POE 10/100/1000 Mbps สอดคล้องกับ IEEE802.3af/at เปิดกล้อง POE IP ผ่านสายอีเทอร์เน็ต โครงสร้างเรียบง่าย ช่วงพลังงานสูงถึง 100 เมตร อุณหภูมิในการทำงาน -40 ℃ ถึง + 85 ℃ ตรงตามระดับการป้องกัน IP40 และข้อกำหนดเกรดอุตสาหกรรม EMC การติดตั้งราง DIN ผ่านการรับรองด้านสิ่งแวดล้อมที่เป็นอันตราย และสอดคล้องกับมาตรฐาน FCC และ CEการออกแบบระดับอุตสาหกรรมที่เชื่อถือได้ช่วยให้มั่นใจได้ว่าระบบอัตโนมัติทำงานอย่างต่อเนื่องและเสถียร
 
คุณสมบัติหลัก

  1. รองรับการจ่ายไฟให้กับกล้อง POE IP ผ่านจุดเชื่อมต่อไร้สาย (AP) ของสายเคเบิลอีเทอร์เน็ต 5 ประเภท
  2. IEEE 802.3af/at power บนพอร์ต RJ45 1 ~ 4 พอร์ต
  3. พอร์ต RJ45 ตรวจจับอัตโนมัติ 4x 10/100/1000Mbps
  4. พอร์ตไฟเบอร์ SFP 2x 1000Mbps
  5. การป้องกันไฟกระชากอีเทอร์เน็ต 4KV ปรับให้เข้ากับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่รุนแรง
  6. รองรับ Auto MDI/MDIX
  7. โหมดควบคุมการไหล: ฟูลดูเพล็กซ์ด้วยมาตรฐาน IEEE 802.3x, ฮาล์ฟดูเพล็กซ์พร้อมมาตรฐานแรงดันย้อนกลับ
  8. สอดคล้องกับ IEEE 802.3 10Base-T และ IEEE 802.3u 100Base-TX
  9. กำลังสูงสุด 15.4W ภายใต้มาตรฐาน af, 30W ภายใต้มาตรฐานสำหรับแต่ละพอร์ต PoE
  10. ตรวจจับรุ่น PoE ของอุปกรณ์ไฟฟ้า
  11. กลไกการสลับการจัดเก็บและส่งต่อ
  12. อุณหภูมิแวดล้อมในการทำงาน:-40 ° ~ 85 ° c

 

ข้อมูลเครื่องกล

เปลือก: เปลือกโลหะลูกฟูก

ระดับความปลอดภัย: IP40

ขนาด: 113.8 x 93 x 34.9mm

วิธีการติดตั้ง: ติดตั้งราง Din

 

มาตรฐานอุตสาหกรรม

  • EMI: FCC ส่วนที่ 15 ส่วนย่อย B คลาส A, EN 55022 คลาส A
  • EMS:EN 61000-4-2 (ESD) ระดับ 3,EN 61000-4-3 (RS) ระดับ 3, EN 61000-4-4 (EFT) ระดับ 3,EN 61000-4-5 (ไฟกระชาก) ระดับ 3, EN 61000-4-6 (CS) ระดับ 3, EN 61000-4-8
  • การควบคุมการจราจร: NEMA-TS2
  • การสั่นสะเทือน:IEC 60068-2-6
  • ฟรีฟอล:IEC 60068-2-32
  • ช็อต:IEC 60068-2-27
  • การจราจรทางรถไฟ: EN 50121-4

 

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: เราเป็นใคร?

NS: เราอยู่ในมณฑลกวางตุ้ง ประเทศจีน เริ่มตั้งแต่ปี 2546 ขายให้กับยุโรปตะวันตก (15.00%) ยุโรปตะวันออก (15.00%) ยุโรปใต้ (10.00%) อเมริกาใต้ (10.00%) แอฟริกา (10.00%) เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ (10.00%) อเมริกาเหนือ (10.00%) ยุโรปเหนือ (5.00%) ตะวันออกกลาง (5.00%) โอเชียเนีย (5.00%) เอเชียตะวันออก (5.00%)มีพนักงานทั้งหมดประมาณ 101-200 คนในสำนักงานของเรา

 

ถาม: คุณสามารถซื้ออะไรจากเราได้บ้าง

NS: สวิตช์ไฟเบอร์อุตสาหกรรม, ตัวแปลงแสงวิดีโอ DVI/SDI, สวิตช์ไฟเบอร์ POE, ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อ, ตัวรับส่งสัญญาณ SFP

 

ถาม: ทำไมคุณควรซื้อจากเรา ไม่ใช่จากซัพพลายเออร์อื่น

NS: เซินเจิ้น Olycom Technology Co., Ltd. เป็นผู้ผลิตไฟเบอร์ออปติกตั้งแต่ 2003 เราได้ผ่าน HIGH-TECH และ ISO9001มีตัวแทนทั้งในและต่างประเทศมากมายที่ช่วยให้เรามีส่วนแบ่งการตลาดที่ดี

 

ถาม: เราจะรับประกันคุณภาพได้อย่างไร?

NS: ตัวอย่างก่อนการผลิตก่อนการผลิตจำนวนมากเสมอตรวจสอบขั้นสุดท้ายก่อนจัดส่งเสมอเราไม่เคยใช้วัสดุที่เก่าและตกแต่งใหม่โดยเด็ดขาด

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

กล่องขนาด 26*19.5*8 ซม. หนึ่งกล่องประกอบด้วยสวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ตหนึ่งชุด คู่มือผู้ใช้หนึ่งฉบับ และใบรับประกันหนึ่งใบ

เวลาจัดส่ง: โดยปกติสามถึงห้าวัน ขึ้นอยู่กับปริมาณ

 

ข้อมูลจำเพาะ

ชื่อผลิตภัณฑ์ สวิตช์ไฟเบอร์ POE อุตสาหกรรม 10/100/1000Mbps (2F+4TP)
หมายเลขรุ่น IM-FP244GE
ท่าเรือ

พอร์ต SFP 2x 1000Mpbs

SM: 1310nm/1550nm,20Km

1490nm/1550nm,40~120Km

MM: 1310nm,2Km

4x10/100/1000M UTP RJ45 (รองรับการตรวจจับอัตโนมัติ MDI/MDIX)

คุณสมบัติการสลับ

โหมดการส่ง: การจัดเก็บและส่งต่อ

แบนด์วิดท์ของระบบ:40Gbps (ไม่ติดขัด)

สื่อเครือข่าย

10BASE-T: CAT3, CAT4, CAT5 คู่บิดที่ไม่มีการป้องกัน (≤100m)

100/1000BASE-TX: CAT5 หรือสูงกว่าคู่บิดที่มีฉนวนหุ้ม (≤100m)

พอร์ต SFP ระยะการส่ง: 20Km, 40Km, 60Km, 80Km, 100Km

ไฟ LED พลังงาน เครือข่าย ไฟเบอร์
แหล่งจ่ายไฟ

แรงดันไฟฟ้าอินพุตของแหล่งจ่ายไฟ POE: 48V (สูงสุด 52V),

กำลังขับของแหล่งจ่ายไฟ PoE เดี่ยว: 15.4W (พอร์ต 1 ~ 4)

(มาตรฐาน 802.3at จำเป็นต้องมีคำแนะนำพิเศษ)

สิ่งแวดล้อม

อุณหภูมิในการทำงาน:-40 ° ~ 85 °C

อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ° ~ 85 ° C

ความชื้นในการทำงาน: 10% ~ 90% ไม่ควบแน่น

ความชื้นในการจัดเก็บ: 10% ~ 95% ไม่ควบแน่น

ความปลอดภัย

เครื่องหมาย CE เชิงพาณิชย์

CE/LVD EN60950

การรับประกัน เปลี่ยนภายใน 1 ปี;ซ่อม5ปี

 

แอปพลิเคชัน
สวิตช์อีเธอร์เน็ตขนาดเล็ก 6 พอร์ต Din Rail Mount เกรดอุตสาหกรรมสำหรับ Outdoor 0 

 

รูปถ่าย

สวิตช์อีเธอร์เน็ตขนาดเล็ก 6 พอร์ต Din Rail Mount เกรดอุตสาหกรรมสำหรับ Outdoor 1

แนะนำผลิตภัณฑ์
ติดต่อกับพวกเรา
โทร : 86-755-26611509
แฟกซ์ : 86-755-83129773
อักขระที่เหลืออยู่(20/3000)