กิกะบิต Industrial Unmanaged โพ สวิตซ์ 2 พอร์ต 1000Mbps SFP Fiber Port
1 ชิ้น
MOQ
Negotiable
ราคา
Gigabit Industrial Unmanaged POE Switch 2 Port 1000Mbps SFP Fiber Port
คุณสมบัติ คลังภาพ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
คุณสมบัติ
ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OLYCOM
ได้รับการรับรอง: CE、RoHS、FCC
หมายเลขรุ่น: IM-FP122GE
แสงสูง:

กิกะบิต Industrial Unmanaged โพ สวิตซ์ 2 Port

,

1000Mbps Industrial Unmanaged โพ สวิตซ์

,

SFP ไฟเบอร์พอร์ต 2 พอร์ตสวิตช์ โพ

การชำระเงิน
รายละเอียดการบรรจุ: อุปกรณ์หนึ่งหน่วยและคู่มือผู้ใช้หนึ่งชุดอยู่ในกล่องเดียว ปิดผนึกและได้รับการป้องกันอย่างดี
เวลาการส่งมอบ: 3-5days
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, Western Union, PayPal, L/C, MoneyGram, D/A, D/P
สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อเดือน
ข้อมูลจำเพาะ
ชื่อ: 2 พอร์ตอุตสาหกรรม POE At/Af Ethernet Switch
สี: สีดำ
มิติ: 113.8 x 93 x 34.9 มม.
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ + 85 ℃
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: DC 48-52V
การทำงาน: สนับสนุน POE AT/AF
รายละเอียดสินค้า

2 พอร์ต กิกะบิต Industrial โพ At / Af อีเธอร์เน็ต สวิตซ์ Waterproof IP40 Din Rail พร้อมพอร์ต SFP 1 พอร์ต

 

 
บทนำ

IM-FP122GE ซีรีส์เป็นสวิตช์ไฟเบอร์อุตสาหกรรม โพ 10/100/1000 Mbps สอดคล้องกับ IEEE802.3af/at เปิดกล้อง โพ IP ผ่านสายอีเทอร์เน็ต โครงสร้างเรียบง่าย ช่วงพลังงานสูงถึง 100 เมตร อุณหภูมิในการทำงาน-40 ℃ ถึง + 85 ℃ ตรงตามระดับการป้องกัน IP40 และข้อกำหนดเกรดอุตสาหกรรม EMC การติดตั้งราง DIN ผ่านการรับรองด้านสิ่งแวดล้อมที่เป็นอันตราย และสอดคล้องกับมาตรฐาน FCC และ CEการออกแบบระดับอุตสาหกรรมที่เชื่อถือได้ช่วยให้มั่นใจได้ว่าระบบอัตโนมัติทำงานอย่างต่อเนื่องและเสถียร

 

คุณสมบัติที่สำคัญ

  1. รองรับการจ่ายไฟให้กับกล้อง โพ IP ผ่านจุดเชื่อมต่อไร้สาย (AP) ของสายเคเบิลอีเทอร์เน็ต 5 ประเภท
  2. IEEE 802.3af/at power บนพอร์ต RJ45 1 ~ 2 พอร์ต
  3. 2x 10/100/1000Mbps ตรวจจับพอร์ต RJ45 อัตโนมัติ
  4. พอร์ตไฟเบอร์ SFP 1x 1000Mbps
  5. การป้องกันไฟกระชากอีเทอร์เน็ต 4 KV ปรับให้เข้ากับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่รุนแรง
  6. รองรับ Auto MDI/MDIX
  7. โหมดควบคุมการไหล: ฟูลดูเพล็กซ์ด้วยมาตรฐาน IEEE 802.3x, ฮาล์ฟดูเพล็กซ์พร้อมมาตรฐานแรงดันย้อนกลับ
  8. สอดคล้องกับ IEEE 802.3 10Base-T และ IEEE 802.3u 100Base-TX
  9. กำลังสูงสุด 15.4W ภายใต้มาตรฐาน af, 30W ภายใต้มาตรฐานสำหรับแต่ละพอร์ต โพ
  10. ตรวจจับรุ่น โพ ของอุปกรณ์ไฟฟ้า
  11. กลไกการสลับการจัดเก็บและส่งต่อ
  12. อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° ~ 85 ° C
  13. อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ° ~ 85 ° C
  14. ความชื้นในการทำงาน: 10% ~ 90% ไม่ควบแน่น
  15. ความชื้นในการจัดเก็บ: 10% ~ 95% ไม่ควบแน่น
  16. โหมดการส่ง: การจัดเก็บและส่งต่อ
  17. แบนด์วิดท์ของระบบ: 40Gbps (ไม่ติดขัด)

 

มาตรฐานอุตสาหกรรม

  • EMI: FCC ส่วนที่ 15 ส่วนย่อย B คลาส A, EN 55022 คลาส A
  • EMS:EN 61000-4-2 (ESD) ระดับ 3,EN 61000-4-3 (RS) ระดับ 3, EN 61000-4-4 (EFT) ระดับ 3,EN 61000-4-5 (ไฟกระชาก) ระดับ 3, EN 61000-4-6 (CS) ระดับ 3, EN 61000-4-8
  • การควบคุมการจราจร: NEMA-TS2
  • การสั่นสะเทือน:IEC 60068-2-6
  • ฟรีฟอล:IEC 60068-2-32
  • ช็อต:IEC 60068-2-27
  • การจราจรทางรถไฟ: EN 50121-4

 

ข้อมูลเครื่องกล

  • เปลือก: เปลือกโลหะลูกฟูก
  • ระดับความปลอดภัย: IP40
  • ขนาด: 113.8 x 93 x 34.9mm
  • วิธีการติดตั้ง: ติดตั้งราง Din

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

หน่วยขาย: รายการเดียว

ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว: 22*16*6cm

น้ำหนักรวมเดี่ยว: 0.45kg

ประเภทบรรจุภัณฑ์: ผลิตภัณฑ์หนึ่งรายการ คู่มือผู้ใช้หนึ่งรายการ และใบรับประกันหนึ่งใบอยู่ในกล่องเดียว

ระยะเวลาดำเนินการ: 3-5 วันและจะเปลี่ยนตามปริมาณที่ต่างกัน

 

ข้อมูลจำเพาะ

ชื่อผลิตภัณฑ์ สวิตช์ โพ อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม 10/100/1000Mbps (1F+2TP)
หมายเลขรุ่น IM-FP122GE
ท่าเรือ

พอร์ต SFP 1x 1000Mpbs

SM: 1310nm/1550nm,20Km

1490nm/1550nm,40~120Km

MM: 1310nm,2Km

2x10/100/1000M UTP RJ45 (รองรับการตรวจจับอัตโนมัติ MDI/MDIX)

สื่อเครือข่าย

10BASE-T: CAT3, CAT4, CAT5 คู่บิดที่ไม่มีการป้องกัน (≤100m)

100/1000BASE-TX: CAT5 หรือสูงกว่าคู่บิดที่มีฉนวนหุ้ม (≤100m)

พอร์ต SFP ระยะการส่ง: 20Km, 40Km, 60Km, 80Km, 100Km

ไฟ LED พลังงาน เครือข่าย ไฟเบอร์
แหล่งจ่ายไฟ

แรงดันไฟฟ้าอินพุตของแหล่งจ่ายไฟ โพ: 48V (สูงสุด 52V),

กำลังขับของแหล่งจ่ายไฟ โพ เดี่ยว: 15.4W (พอร์ต 1 ~ 2)

(มาตรฐาน 802.3at จำเป็นต้องมีคำแนะนำพิเศษ)

ความปลอดภัย

เครื่องหมาย CE เชิงพาณิชย์

CE/LVD EN60950

การรับประกัน เปลี่ยนภายใน 1 ปี;ซ่อม5ปี

 

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: คุณเป็นโรงงานจริงหรือไม่?

ตอบ:ใช่ เราเป็นโรงงานจริงที่มีประวัติยาวนานกว่า 20 ปี

 

ถาม: คุณให้บริการ OEM หรือไม่

ตอบ:ใช่ เราให้บริการ OEMหากคุณมีข้อกำหนดเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเอง เรายังมีให้

 

ใบสมัคร


 

ภาพถ่าย


 

แนะนำผลิตภัณฑ์
ติดต่อกับพวกเรา
โทร : 86-755-26611509
แฟกซ์ : 86-755-83129773
อักขระที่เหลืออยู่(20/3000)